Fassara Ta Atomatik
Aries
21 GA WATAN MARIS ZUWA 20 GA WATAN AFRILU
Akwai hanyoyi huɗu na SANI da mutum zai iya samu: BARCI, SANIN FARFADO, SANIN KAI, da kuma SANIN ABUBUWA KAMAR YADDA SUKE.
Ka yi tunanin na ɗan lokaci, mai karatu, wata gida mai hawa huɗu. Talakan Dabba Mai Hankali wanda ake kira DA mutum da kuskure yana rayuwa ne a hawa biyu na ƙasa, amma ba ya amfani da hawa biyu na sama a rayuwarsa.
Dabba Mai Hankali ta raba rayuwarta mai raɗaɗi da wahala tsakanin barci na yau da kullum da abin da ake kira FARFADO, wanda abin takaici wata hanya ce ta barci.
Yayin da jiki ke barci a kan gado, EGO da ke lulluɓe cikin JIKUNAN WATA yana tafiya ne da sani a rufe kamar mai barci yana yawo cikin yankin ƙwayoyin cuta. EGO a yankin ƙwayoyin cuta yana yin BUDE-BUDE kuma yana rayuwa a cikinsu, babu wani tunani a cikin BUDE-BUDENSA, ci gaba, dalilai, sakamako, duk ayyukan tunani suna aiki ba tare da wani jagora ba kuma hotuna na sirri suna bayyana kuma suna ɓacewa, wuraren da ba su dace ba, marasa tabbas, da dai sauransu.
Lokacin da EGO da ke lulluɓe cikin JIKUNAN WATA ya koma JIKI, sai ya zo mataki na biyu na sani wanda ake kira FARFADO, wanda ainihin wata hanya ce ta barci.
Lokacin da EGO ya koma JIKINSA, mafarkai suna ci gaba a ciki, abin da ake kira FARFADO a zahiri MAFARKI NE A FARFADE.
Lokacin da rana ta fito, taurari suna ɓoyewa, amma ba sa daina wanzuwa; haka mafarkai suke a cikin farfado, suna ci gaba a asirce, ba sa daina wanzuwa.
Wannan yana nufin cewa Dabba Mai Hankali wanda ake kira DA mutum da kuskure yana rayuwa ne kawai a duniyar mafarki; daidai ne mawãƙi ya ce rayuwa mafarki ce.
Dabba Mai Hankali na tuƙi motoci yana mafarki, yana aiki a masana’anta, a ofis, a filin, da dai sauransu, yana mafarki, yana soyayya a mafarki, yana aure a mafarki; da wuya, da wuya sosai a rayuwa, yana farke, yana rayuwa a duniyar mafarki kuma ya yi imani da ƙarfi cewa yana farke.
Linjila Huɗu suna buƙatar FARFADO, amma abin takaici ba su faɗi yadda ake FARFADO ba.
Da farko, ya zama dole a fahimci cewa ana barci; sai lokacin da wani ya gane sarai cewa yana barci, sai ya shiga tafarkin FARFADO.
Wanda ya sami FARFADO SANI, sai ya zama MAI SANIN KAI, ya sami SANIN KANSA.
Kuskuren da yafi muni da yawancin MASU BIN ADINI NA BOGI da MASU BIN SIHIRI NA BOGI jahilai ke yi shine, shine yin ikirarin MAI SANIN KAI ne kuma su kuma su yarda cewa kowa yana farke, cewa dukkan mutane sun mallaki SANIN KAI.
Idan duk mutane suna da SANI A FARFADE, Duniya za ta zama aljanna, babu yaƙe-yaƙe, babu nawa ko naka, komai zai kasance na kowa, za mu rayu a ZAMANIN ZINARIYA.
Lokacin da mutum ya FARFADO SANI, lokacin da ya zama MAI SANIN KAI, lokacin da ya sami SANIN KANSA, to, ainihin ya zo ya san GASKIYA game da kansa.
Kafin a kai ga mataki na uku na SANI (SANIN KAI), ainihin mutum bai san KANSA ba, ko da ya yi imani cewa ya san kansa.
Ya zama dole a sami mataki na uku na sani, hawa hawa na uku na gidan, kafin a sami damar wucewa zuwa hawa na huɗu.
MATAKI NA HUƊU NA SANI, HAWA NA HUƊU na gidan, ainihin ABIN MAMAKI NE. Sai wanda ya kai ga SANIN ABUBUWA KAMAR YADDA SUKE, MATAKI NA HUƊU, zai iya nazarin abubuwa a zahiri, duniya kamar yadda take.
Wanda ya kai hawa na huɗu na gidan, ba tare da wata shakka ba SHINE MAI HASKE, ya san ta hanyar ƙwarewa kai tsaye SIRRIN RAYUWA DA MUTUWA, ya mallaki HIKIMA, hankalinsa na sarari yana da cikakkiyar haɓaka.
Yayin BARCI MAI ZAMANI za mu iya samun haske na FARFADO. Yayin FARFADO za mu iya samun haske na SANIN KAI. Yayin SANIN KAI za mu iya samun haske na SANIN ABUBUWA KAMAR YADDA SUKE.
Idan muna son samun FARFADO DA SANI, SANIN KAI, dole ne mu yi aiki da SANI a nan da yanzu. Ainihin a nan ne a wannan duniyar zahiri inda dole ne mu yi aiki don FARFADO SANI, wanda ya farka a nan ya farka a ko’ina, a kowane girman Duniya.
JIKIN MUTUM ZODIAK NE MAI RAI kuma a cikin kowane ɗayan taurari goma sha biyu, sani yana barci sosai.
Gaggawa ne a farkar da sani a kowane ɗayan sassa goma sha biyu na jikin mutum kuma saboda wannan ne ake yin motsa jiki na zodiac.
Aries, yana mulkin kai; Taurus, maƙogwaro; Gemini, hannaye, ƙafafu da huhu; Ciwon daji, gland thymus; Leo zuciya; Virgo, ciki, hanji; Libra, koda; Scorpio, gabobin jima’i; Sagittarius, jijiyoyin cinyar; Capricorn, gwiwoyi; Aquarius, ƴaƴan maraƙi; Pisces, ƙafafu.
Abin takaici ne cewa wannan zodiac mai rai na MICRO-COSMOS mutum yana barci sosai. Ya zama dole a cimma ta hanyar BABBAN ƘOƘARI, FARFADO DA SANI a kowane ɗayan ALAMOMIN ZODIAC goma sha biyu.
Haske da Sani abubuwa biyu ne na abu ɗaya; ƙarancin Sani, ƙarancin haske; yawan Sani, yawan haske.
Muna buƙatar FARFADO DA SANI don haskaka da haskaka kowane ɗayan sassa goma sha biyu na namu zodiac MICRO-COSMIC. Dukkan zodiac ɗinmu dole ne ya zama haske da ɗaukaka.
Aikin da namu Zodiac yana farawa daidai da ARIES. MAI BIYON ya zauna a kujera mai daɗi tare da nutsuwa da shiru, babu tunani iri-iri. Mai ibada ya rufe idanunsa don kada wani abu daga duniya ya shagaltar da shi, ya yi tunanin cewa tsarkin hasken ARIES ya mamaye kwakwalwarsa, ya zauna a wannan yanayin tunani duk tsawon lokacin da yake so sannan ya rera MANTRAM AUM mai ƙarfi yana buɗe bakinsa da kyau da A, yana zagaye shi da U kuma ya rufe shi da M mai tsarki.
MANTRAM AUM mai ƙarfi a kansa HALITTA CE MAI TSARKI SOSAI, saboda yana jan hankalin ƙarfin UBA, masoyi, ƊA, mai daraja sosai da RUHU MAI TSARKI mai hikima sosai. Vokal A yana jan hankalin ƙarfin UBA, vokal U yana jan hankalin ƙarfin ƊA, vokal M yana jan hankalin ƙarfin RUHU MAI TSARKI. AUM MANTRAM NE MAI KARFI.
Mai ibada ya rera wannan MANTRAM mai ƙarfi sau huɗu yayin wannan aikin ARIES sannan ya miƙe yana fuskantar gabas zai miƙa hannun damansa gaba yana motsa kansa sau bakwai gaba, sau bakwai baya, sau bakwai yana juyawa gefen dama, sau bakwai yana juyawa gefen hagu da nufin hasken ARIES yana aiki a cikin kwakwalwa yana farkar da gland na pineal da pituitary wanda ke ba mu damar fahimtar Girma NA SAMA NA SARARI.
Gaggawa ne cewa HASKEN ARIES ya ci gaba a cikin kwakwalwarmu yana farkar da SANI, yana haɓaka ikon sirri da ke cikin GLANDS PITUITARY da PINEAL.
ARIES alamar RA ne, RAMA, ɗan rago. MANTRAM RA mai ƙarfi, rera shi yadda ya kamata, yana sa wutar kashin baya da cibiyoyin maganadisu guda bakwai na kashin baya su girgiza.
ARIES alamar zodiac ne na wuta, yana da ƙarfi mai girma kuma MICRO-COSMOS MUTUM yana ɗaukar shi bisa ga yadda yake tunani, ji da aiki.
HITLER, wanda ɗan asalin ARIES ne, ya yi amfani da irin wannan makamashi a hanya mai halakarwa, duk da haka, dole ne mu gane cewa a ka’ida, kafin ya aikata hauka na jefa ɗan adam cikin yakin duniya na biyu, ya yi amfani da makamashin ARIES a hanya mai gina jiki, yana ɗaga matsayin rayuwa na JAMA’AR ALMAN.
Mun sami damar tabbatarwa ta hanyar ƙwarewa kai tsaye cewa ƴan asalin ARIES suna yawan faɗa da mata ko miji.
Yan asalin ARIES suna da karkata ga jayayya suna da yawan hayaniya ta dabi’a.
Yan asalin ARIES suna jin suna iya fara manyan kamfanoni kuma su kawo su zuwa ƙarshe mai kyau.
Akwai mummunan kuskure a cikin ƴan asalin ARIES na son yin amfani da ƙarfin nufi a ko da yaushe ta hanyar son kai, salon HITLER, MAI HANA JAMA’A da halakarwa.
Yan asalin ARIES suna jin daɗin rayuwa mai zaman kanta, amma yawancin ARIANS sun fi son soja kuma babu ‘yanci a ciki.
A cikin halin ARIANS suna rinjayar girman kai, amincewa da kai, buri da ƙima ta gaske.
Ƙarfen ARIES KARFE ne, dutse, RUBY, launi, JA, abu, WUTA.
Auren ya dace da ƴan asalin ARIES tare da mutanen LIBRA, saboda wuta da iska sun fahimci juna sosai.
Idan ƴan asalin ARIES suna son samun farin ciki a aure, dole ne su kawo ƙarshen kuskuren fushi.